Don't Miss!
- News ಲೋಕಸಭೆ ಚುನಾವಣೆ : ಶೇ 100ರಷ್ಟು ಮತದಾನವಾದರೆ ಸಿಗಲಿದೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ
- Sports IPL 2024: ಮತ್ತೊಂದು ರೋಚಕ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ SRH vs RCB ಕದನ; ಪಂದ್ಯದ ವಿವರ, ಸಂಭಾವ್ಯ ಆಡುವ 11ರ ಬಳಗ
- Finance ಆರ್ಬಿಐ ಡೆಪ್ಯುಟಿ ಗವರ್ನರ್ ರಬಿ ಶಂಕರ್ ಸೇವಾವಧಿ ವಿಸ್ತರಣೆ
- Automobiles Honda: ಹೊಸ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು: ಈ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಹೋಂಡಾ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನಗಳ ಅಬ್ಬರ
- Technology ರೆಡ್ಮಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಈ ಅಗ್ಗದ ಫೋನಿನ ಆಫರ್ ಬೆಲೆ ತಿಳಿದ್ರೆ, ನೀವು ವಾವ್ ಅಂತೀರಾ!
- Lifestyle ಮಲೆನಾಡ ಶೈಲಿನ ಮೃದುವಾದ ಕಡುಬು ಮಾಡೋದು ಹೇಗೆ.? ಸಿಂಪಲ್ ತಿಂಡಿ ರೆಸಿಪಿ
- Education ವರ್ಧಿತ ಉತ್ಪಾದಕತೆಗಾಗಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕಲಿಯಬೇಕಾದ 10 ಅಗತ್ಯ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು
- Travel Bengaluru to Ayodhya: ಬೆಂಗಳೂರಿನಿಂದ ಅಯೋಧ್ಯೆ ತಲುಪುವುದು ಹೇಗೆ? ನೀವಲ್ಲಿ ನೋಡಲೇಬೇಕಿರುವ ಸ್ಥಳಗಳು ಯಾವವು? ಮಾಹಿತಿ
ಆಸ್ಕರ್ 2017: ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರು ಯಾರಿದ್ದಾರೆ?
ಆಸ್ಕರ್ 2017: ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರು ಯಾರಿದ್ದಾರೆ? ಯಾವಾಗ ಲೈವ್ ಪ್ರಸಾರ? ಯಾವ ಚಿತ್ರ ಹೆಚ್ಚು ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಾಮಾಂಕಿತಗೊಂಡಿದೆ? ವಿವರ ಮುಂದೆ ಓದಿ..
ಆಸ್ಕರ್ 2017 ರ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರು ಯಾರಿದ್ದಾರೆ? ಎಂಬ ಪಟ್ಟಿ ಮಂಗಳವಾರ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿದೆ. ಲಾ ಲಾ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಚಿತ್ರ ಈ ಬಾರಿ 14 ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಾಮಾಂಕಿತಗೊಂಡು ಟೈಟಾನಿಕ್ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸರಿಗಟ್ಟಿದೆ. ನಾಮಾಂಕಿತರ ಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿ ಓದಿ...
ಈ ಬಾರಿಯ ಅಕಾಡೆಮಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಚ್ಚರಿಯ ಅಂಶ ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ. ಲಾ ಲಾ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಚಿತ್ರ ಶ್ರೇಷ್ಠ ನಟ, ನಟಿ, ನಿರ್ದೇಶನ ಹಾಗೂ ಚಿತ್ರ ವಿಭಾಗ ಸೇರಿದಂತೆ 14 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಗೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. [ಆಸ್ಕರ್ ರೇಸಿಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟ ಭಾರತ ಮೂಲದ ದೇವ್ ಪಟೇಲ್]
ಈ ಮೂಲಕ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ನಾಮಾಂಕಿತಗೊಂಡಿದ್ದ ಟೈಟಾನಿಕ್ ಹಾಗೂ ಆಲ್ ಅಬೌಟ್ ಇವ್ ಚಿತ್ರಗಳ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಲಾ ಲಾ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಸಮಗಟ್ಟಿದೆ.
ಆಸ್ಕರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಸಮಾರಂಭ ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2017(ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮರುದಿನ ಬೆಳಗ್ಗೆ)ರಂದು ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಜಿಮ್ಮಿ ಕಿಮ್ಮೆಲ್ ಮುಖ್ಯ ನಿರೂಪಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆಸ್ಕರ್ 2017ರ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮೂಲದ ದೇವ್ ಪಟೇಲ್ ಅಲ್ಲದೆ ಮತ್ತೆ ಯಾರು ಯಾರು ಇದ್ದಾರೆ ಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿ ಹೀಗಿದೆ ಓದಿ:
ಅತ್ಯುತ್ತಮಚಿತ್ರ
*
ಅರೈವಲ್
*
ಫೆನ್ಸಸ್
*
ಹಾಕ್ಸಾ
ರಿಡ್ಜ್
*
ಹೆಲ್
ಆರ್
ಹೈ
ವಾಟರ್
*
ಹಿಡನ್
ಫಿಗರ್ಸ್
*
ಲಾ
ಲಾ
ಲ್ಯಾಂಡ್
*
ಲಯನ್
*
ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್
ಬೈ
ದಿ
ಸೀ
*
ಮೂನ್
ಲೈಟ್
ಉತ್ತಮ ನಟಿ
ಇಸಬೆಲ್ಲಾ
ಹಪರ್ಟ್
(ಎಲ್ಲೆ)
ರುತ್
ನೆಗಾ
(ಲವಿಂಗ್)
ನಾಟಲಿಯಾ
ಪೋರ್ಟ್ಮನ್
(ಜಾಕಿ)
ಎಮ್ಮಾಸ್ಟೋನ್(ಲಾ
ಲಾ
ಲ್ಯಾಂಡ್)
ಮೆರ್ಲಿ
ಸ್ಟ್ರೀಪ್
(ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್
ಫಾಸ್ಟರ್
ಜೆಂಕಿನ್ಸ್
ಉತ್ತಮ ನಟ
Casey
Affleck
(Manchester
by
the
Sea)
Andrew
Garfield
(Hacksaw
Ridge)
Ryan
Gosling
(La
La
Land)
Viggo
Mortensen
(Captain
Fantastic)
Denzel
Washington
(Fences)
Best supporting actress
Viola
Davis
(Fences)
Naomie
Harris
(Moonlight)
Nicole
Kidman
(Lion)
Octavia
Spencer
(Hidden
Figures)
Michelle
Williams
(Manchester
by
the
Sea)
Best supporting actor
Mahershala
Ali
(Moonlight)
Jeff
Bridges
(Hell
or
High
Water)
Lucas
Hedges
(Manchester
by
the
Sea)
Dev
Patel
(Lion)
Michael
Shannon
(Nocturnal
Animals)
Best director
Denis
Villeneuve
(Arrival)
Mel
Gibson
(Hacksaw
Ridge)
Damien
Chazelle
(La
La
Land)
Kenneth
Lonergan
(Manchester
by
the
Sea)
Barry
Jenkins
(Moonlight)
Best adapted screenplay
Eric
Heisserer
(Arrival)
August
Wilson
(Fences)
Allison
Schroeder
and
Theodore
Melfi
(Hidden
Figures)
Luke
Davies
(Lion)
Barry
Jenkins
and
Alvin
McCraney
(Moonlight)
Best original screenplay
Taylor
Sheridan
(Hell
or
High
Water)
Damien
Chazelle
(La
La
Land)
Yorgos
Lanthimos
and
Efthimis
Filippou
(The
Lobster)
Kenneth
Lonergan
(Manchester
by
the
Sea)
Mike
Mills
(20th
Century
Women)
Best animated feature
Kubo
and
the
Two
Strings
Moana
My
Life
as
a
Zucchini
The
Red
Turtle
Zootopia
Best foreign language film
A
Man
Called
Ove
(Sweden)
Land
of
Mine
(Denmark)
The
Salesman
(Iran)
Tanna
(Australia)
Toni
Erdmann
(Germany)
Best documentary feature
Fire
At
Sea
I
Am
Not
Your
Negro
Life,
Animated
OJ:
Made
in
America
13th
Best original song
La
La
Land
-
Audition
by
Justin
Hurwitz,
Benj
Pasek
and
Justin
Paul
La
La
Land
-
City
of
Stars
by
Justin
Hurwitz,
Benj
Pasek
and
Justin
Paul
Moana
-
How
Far
I'll
Go
by
Lin-Manuel
Miranda
Trolls
-
Can't
Stop
the
Feeling
by
Justin
Timberlake,
Max
Martin
and
Karl
Johan
Schuster
Jim:
The
James
Foley
Story
-
The
Empty
Chair
by
J
Ralph
and
Sting
Best original score
Jackie
by
Mica
Levi
La
La
Land
by
Justin
Hurwitz
Lion
by
Dustin
O'Halloran
and
Hauschka
Moonlight
by
Nicholas
Britell
Passengers
by
Thomas
Newton
Best cinematography
Arrival
La
La
Land
Lion
Moonlight
Silence
Best costume design
Allied
Fantastic
Beasts
and
Where
to
Find
Them
Florence
Foster
Jenkins
Jackie
La
La
Land
Best make-up and hairstyling
A
Man
Called
Ove
Star
Trek
Beyond
Suicide
Squad
Best live action short
Ennemis
Interieurs
La
Femme
et
le
TGV
Silent
Nights
Sing
Timecode
Best sound editing
Arrival
Deepwater
Horizon
Hacksaw
Ridge
La
La
Land
Sully
Best sound mixing
Arrival
Hacksaw
Ridge
La
La
Land
Rogue
One:
A
Star
Wars
Story
13
Hours:
The
Secret
Soldiers
of
Benghazi
Best documentary short
4.1
Miles
Extremis
Joe's
Violin
Watani:
My
Homeland
The
White
Helmets
Best production design
Arrival
Fantastic
Beasts
and
Where
to
Find
Them
Hail,
Caesar!
La
La
Land
Passengers
Best visual effects
Deepwater
Horizon
Doctor
Strange
The
Jungle
Book
Kubo
and
the
Two
Strings
Rogue
One:
A
Star
Wars
Story
Best animated short
Blind
Vaysha
Borrowed
Time
Pear
Cider
and
Cigarettes
Pearl
Piper
Best film editing
Arrival
Hacksaw
Ridge
Hell
or
High
Water
La
La
Land
Moonlight