Don't Miss!
- Lifestyle ಏಪ್ರಿಲ್ 1ರಿಂದ 800 ಔಷಧಗಳು ದುಬಾರಿ..! ಎಷ್ಟು ಬೆಲೆ ಹೆಚ್ಚಳ.?
- Automobiles ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಸಜ್ಜಾದ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಹೊಸ ಸ್ಕೋಡಾ ಸೂಪರ್ಬ್ ಕಾರು
- News ಪೂಜೆ ಮಾಡಿದ ಈ ಲಿಂಬೆಹಣ್ಣು ಲಕ್ಷಕ್ಕೆ ಹರಾಜ್! ಶಾಕ್ ಆಡ್ಬೇಡಿ ಇದು ನಿಜ...
- Sports IPL 2024: ಆರ್ಸಿಬಿ vs ಕೆಕೆಆರ್ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಗಂಭೀರ್ನತ್ತ ಐಸ್-ಕೋಲ್ಡ್ ಲುಕ್ ನೀಡಿದ ಕೊಹ್ಲಿ
- Technology WhatsApp: ವಾಟ್ಸಾಪ್ನಲ್ಲಿ ಈ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸದಂತೆ ಕೇಂದ್ರದಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ! ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತಾ?
- Finance 25ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ 25,000 ರೂ.ನಿಂದ 7,000 ಕೋಟಿ ಗಳಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯಿರಿ
- Education ವರ್ಧಿತ ಉತ್ಪಾದಕತೆಗಾಗಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕಲಿಯಬೇಕಾದ 10 ಅಗತ್ಯ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು
- Travel Bengaluru to Ayodhya: ಬೆಂಗಳೂರಿನಿಂದ ಅಯೋಧ್ಯೆ ತಲುಪುವುದು ಹೇಗೆ? ನೀವಲ್ಲಿ ನೋಡಲೇಬೇಕಿರುವ ಸ್ಥಳಗಳು ಯಾವವು? ಮಾಹಿತಿ
ಸೈಮಾ 2018: ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮುಡಿಗೇರಿಸಿಕೊಂಡ ಕನ್ನಡ ತಾರೆಯರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿ
ಸೈಮಾ 2018 ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಸಮಾರಂಭ ಅದ್ಧೂರಿಯಾಗಿ ನೆರವೇರಿತು. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 14 ಹಾಗೂ 15 ರಂದು ದುಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಈ ಸಮಾರಂಭಕ್ಕೆ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತ ಚಿತ್ರರಂಗದ ತಾರೆಯರು ಮೆರಗು ನೀಡಿದರು.
ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಿಂದ ಪವರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್, ರೋರಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಶ್ರೀಮುರಳಿ, ನಿಖಿಲ್ ಕುಮಾರ್, ಶ್ರುತಿ ಹರಿಹರನ್, ಶಾನ್ವಿ ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ, ವಿ.ಹರಿಕೃಷ್ಣ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು ಸ್ಟಾರ್ ಗಳು ಸೈಮಾ 2018 ರಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು.
ಸೂಪರ್ ಡ್ಯೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಆಗಿದ್ದ ಕನ್ನಡದ 'ರಾಜಕುಮಾರ' ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಇನ್ನೂ ಅದೇ ಚಿತ್ರದ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು.
ಸೈಮಾ ಪ್ರಶಸ್ತಿ 2018 ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಕನ್ನಡ ತಾರೆಯರ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ, ನೋಡಿ...
ಚಿತ್ರಕೃಪೆ: ಸೈಮಾ
ಬೆಸ್ಟ್ ಹೀರೋ-ಹೀರೋಯಿನ್ ಯಾರು.?
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟ - ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟಿ - ಶಾನ್ವಿ ಶ್ರೀವಾಸ್ತವ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟ (ಕ್ರಿಟಿಕ್ಸ್) - ಶ್ರೀಮುರಳಿ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟಿ (ಕ್ರಿಟಿಕ್ಸ್) - ಶ್ರುತಿ ಹರಿಹರನ್
ಸೈಮಾ ಪ್ರಶಸ್ತಿ 2018: ಅವಾರ್ಡ್ ಪಡೆದ ತಮಿಳು ತಾರೆಯರ ಪಟ್ಟಿ
ಬೆಸ್ಟ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಯಾರು.?
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಿರ್ದೇಶಕ - ಸಂತೋಷ್ ಆನಂದ್ ರಾಮ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರ - ರಾಜಕುಮಾರ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕ - ಸಂತೋಷ್ ರೈ ಪತಾಜೆ
ಸೈಮಾ 2018 : 'ವಿಕ್ರಂ ವೇದ' ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತಮಿಳು ಸಿನಿಮಾ
ಬೆಸ್ಟ್ ವಿಲನ್ ಯಾರು.?
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಖಳ ನಟಿ - ಅಪೇಕ್ಷಾ ಪುರೋಹಿತ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪೋಷಕ ನಟ - ಕಾಶೀನಾಥ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪೋಷಕ ನಟಿ - ಭಾವನಾ ರಾವ್
'ಸೈಮಾ' ಪ್ರಶಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ 'ರಾಜಕುಮಾರ' ಒನ್ ಮ್ಯಾನ್ ಶೋ: 9 ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಾಮಿನೇಟ್
ಯುವ ಪ್ರತಿಭೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳು
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಉದಯೋನ್ಮುಖ ನಟ - ರಿಷಿ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಉದಯೋನ್ಮುಖ ನಟಿ - ಏಕ್ತಾ ರಾಥೋಡ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಉದಯೋನ್ಮುಖ ನಿರ್ದೇಶಕ - ತರುಣ್ ಸುಧೀರ್
ಸಂಗೀತಗಾರರಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶಕ - ವಿ.ಹರಿಕೃಷ್ಣ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಿನ್ನಲೆ ಗಾಯಕ - ರವಿ ಬಸ್ರೂರ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಿನ್ನಲೆ ಗಾಯಕಿ - ಅನುರಾಧಾ ಭಟ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೀತ ಸಾಹಿತ್ಯ - ಸಂತೋಷ್ ಆನಂದ್ ರಾಮ್